37 ตอบกลับ

เป็น​ที่ฮอร์โมน​ค่ะ​ บางคนหน้าโทรมได้ผู้ชาย​บางคนหน้าโทรมได้ผู้หญิง​ไม่เกี่ยวกับว่า​ลูก​จะดึงความสวยไปจากเรา​ อยู่​ที่ฮอร์โมน​ร่างกาย​เราต่างหากค่ะตามความเป็นจริง​

ของเราผิวขาวผ่องออร่า หน้าใสมาก ไม่โทรม มีน้ำมีนวล ดูดีกว่าตอนไม่ท้องอีก แต่ยังไม่ได้ซาวด์เลยว่าได้ หญิง หรือ ชาย

บ้านนี้แรกๆดำเปนสิว เปนฝ้า ฝ้าสิวเริ่มจางต่อมาคอก้มีติ่งเนื้อขึ้น ดำทุกส่วนที่เปนข้อพับเลยค่ะ ได้ลูกสาว

ซาวด์ครั้งแรก20w หมอบอกผู้หญิง80% ซาวด์ครั้งที่สอง26w หมอบอกมีจู๋🤣🤣🤣🤣 แม่บ้านนี้หน้าขึ้นฝา ผิวคล้ำ อ้วนดำ

ถ้ายังไม่เหนจิ้มก็อย่าพึ่งเชื่อค่ะ ทางนี้หมอก็บอก 80-90% ญ แต่ไม่เหนจิ้มสักที สุดท้าย ชายค่ะ เขาหนีบไว้

หนีบไว้เหมือนกันค้ะ

VIP Member

เชื่อหมอเถอะคะเรื่องสิวเรื่องความโทรมอยู่ที่ตัวแม่ปฎิบัติมากกว่า อยู่ที่ฮอร์โมนคนท้อง

ส่วนใหญ่ถ้าเป็นผู้ชายจะแม่นนะคะ

เชื่อหมอจ้า บ้านนี้ผิวใส ไม่มีสิว ยังได้ลูกสาวเลยค่ะ ของเราหมอให้ความชัวร์แค่60%เองค่ะ

บ้านนี้ สิวขึ้น หน้าหมองคล้ำ โทรมมาก หมอ ร.พ บอกว่า ผช แต่ หมอที่คลีนิกบอกว่า ผญ ค่ะ

บางคนได้ลู​กชาย​บางคน​ได้ลู​กสาว​ ฉะนั้น​ขึ้นอยู่กับ​ฮอร์โมน​ของแต่ละคนค่ะ

VIP Member

ไม่เกี่ยวกับเพศค่า บ้านนี้ท้องผู้ชายแม่หน้าใสกิ๊ง ผิวผ่องออร่าจับเลย