50 ตอบกลับ

บ้านนี้ 20 w หมอบอก ญ ค่ะ แต่เราพยายามมองกับคุณหมอในจอ ไม่ชัด ใจอยากได้ ช เลยคิดว่าอาจจะ ช แต่หมอมองไม่เห็นเลยบอกว่าเป็น ญ เพราะแม่อ้วนค่ะหน้าท้องหนา ตอน24w หมอก็ยังบอกว่า ญ ซาวน์ไม่เคยเห็นชัดเลย นอกจากหัวใจที่เต้นวาบๆชัดเจนมาก

เพศเห็นได้ตั้งเเต่16วีคขึ้นไปคะ ส่วนจะเห็นไม่เห็นขึ้นนุที่ท่าทางของน้องคะ ว่าหมอจะสามารถดูได้มั้ย บ้านนี้น้องหนีบขาคะ จนมาเข้าจะเก้าเดือนถึงรู้คะว่าน้องเป็นผู้หญิง

16-18 ก็เจอแล้วค่ะ แต่บ้านนี้ซาวด์20วีค เจอเพศเลย เพราะหน้าท้องไม่หนา เห็นชัด ได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี้6เดือนแล้วค่ะ อึดอัดมาก

บ้านนี้เห็นเร็วค่ะ 4 เดือนน้องก้อยกขาให้เห็นแล้วค่ะ รึว่าเพราะเป็น ด.ช ด้วยเลยจะเห็นเร็วกว่า ด.ญ

VIP Member

บ้านนี้หมอซาวด์ให้ดูทุกเดือน กว่าน้องจะให้เห็นตอน5เดือนค่ะชัดเจนเลย

18 วีคเห็นเพศน้องแล้วค่ะ ผญ แต่ถ้าเป็น ผช น่าจะต้องรออีกหน่อย

บ้านนี้ 35 w ยังไม่ทราบเหมือนกันคะ สายสะดือบังไม่ให้เห็น

ต้องไปอันตร้าซาวคลินิคค่ะถ้ารอ รพ ช้าตี้ง7เดือนถึงซาว

รู้ตอน 6 เดือน ชัวๆก็ 7 เดือน😊ซาวน์ทุกเดือน หนีบตลอด

5เดือนได้ผู้ญิงจ้า. ดูจากท่านอนหนูไม่หนีบเลยค่ะ