38 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็นัดวันที่7ค่าาา ใกล้ๆมีคนติดเชื้อด้วยแต่โดนกักตัวไปแล้ว แต่ก็จะไปตามนัดค่ะ

หมอนัด7เมษานเหมือนกันค่ะ เซพตัวเองไว้ทุกอย่างเลยค่ะ กลัวเหมือนกันค่ะเเม่

VIP Member

ควรไปจ้า ป้องกันตัวเองดีๆใส่หน้ากากอนามัย พกเจลล้างมื้อไปด้วยนะคะ

VIP Member

ต้องไปนะค่ะ หมอจะดูคะว่ามดลูกดีไหม ตรวจมะเร็งปากมดลูกด้วยคะ

ไปตรวจตามนัดจะดีนะคะ ใส่แมสพกเจลออลกอฮอล์ไปด้วยค่ะ

VIP Member

ไปตามนัดค่ะ แต่ต้องดูแลป้องกันดูแลตัวเอง ดีๆ นะค่ะ

Super Mum

ควรไปตรวจค่ะ เพื่อตัวแม่เอง แค่ป้องกันตัวเองดีๆ

VIP Member

บ้านนี้นัดวันที่8ค่ะ ไม่อยากไปเลยแต่ก็ต้องไป

Super Mum

ของบ้านนี้นัด 9 เมษาค่ะ ป้องกันดีๆ ควรไปนะคะ

VIP Member

ควรไปค่ะ แต่ป้องกันตัวเองไว้ด้วยนะคะ