35 ตอบกลับ

ถ้าประจำเดือนยังไม่มาลองตรวจซ้ำเช้าวันถัดไปค่ะ

สู้ๆนะคะ สักวันต้องเปนของเรา รอเหมือนกันคะ😁😁😁

ขึ้นขีดเดียวเหมือนกันค่ะรอตรวจอีกที่2-3วัน

VIP Member

นี่ก้อตรวจ 3 วันขึ้นขีดเดียวค่ะ แต่เวียนหัวมาก

เราก็เป็นค่ะ ขาดหลายวันมาตรวจขึ้นแค่ขีดเดียว

ประจำเดือนขาด1อาทิต ขึ้น1ขีด ท้อเหมือนกันคะ

สู้ ๆ ค่ะ รออีกสัก 7-10 วัน ลองตรวจใหม่ดูนะคะ

ประจำเดือนขาด 10วัน ตรวจแล้วขึ้น1ขีด

น้องรอเวลาที่เหมาะสมอยู่ค่ะแม่ สู้ๆน้า

ถ้าครบ1สัปดาห์ ตรวจเลยค่ะ ผลน่าจะชัดเจน