66 ตอบกลับ

เห็นหน้าแมนๆแบบนี้ หนูเป็นผู้หญิงนะคะ ลูกบ้านนี้ไปไหนมาไหนมีแต่คนว่าเป็นผู้ชายค่ะ

น้องน่ารักค่ะ 😘😘😘

น้องน่ารักน่าชังมากค่ะแม่ ลูกบ้านนี้ก็มีแต่คนทักว่าเป็นผู้หญิง น่าหวานเกิน

หน้าหวานมากครับ แม่บ้านนี้ถ้าไม่อ่านแคปชั่นก็คิดว่าน้องเป็นผู้หญิงค่ะ 😄

ถ้าไม่อ่านก่อนก็คิดว่าเป็นผู้หญิงนะคะ หน้าหวานมาก😍😍😍

VIP Member

เหมือนลูกเราเลยค่ะแม่ มีแต่คนทักเปนเด็กผู้หญิง😂😂

VIP Member

หน้าหวานจริงครับ โตมาโอปป้าแน่นอนนน🥰

VIP Member

หน้าหวานจังเลยลูกกกก​ น่าชังมากๆค่ะ

หน้าหวานมากครับ หล่อจริงๆเลยลูก😍❤

น่ารักจังเลยค่ะ หนุ่มหล่อหน้าหวาน

น่ารักมากเลยค่ะอยากได้แบบนี้😂😂