83 ตอบกลับ

ท้องใหญ่กว่าบ้านนี้อีกงะ บ้านนี้7เดือนกว่ายังเล็กกว่าเลย

ท้องใหญ่มากจ้า บ้านนี้ เข้าเดือนที่ 7 ยังไม่ป่องเท่าไหร่ 😁

VIP Member

ท้องใหญ่มากคะแม่❣ #บ้านนี้ 6 เดือนแล้ว เหมือนท้อง 3 เดือน😑🤣

ท้องใหญ่มากแม่ บ้านนี้ก็5เดือนกว่ายังไม่ใหญ่ขนาดนี้เลย😊

ท้องไหนค่ะเนี้ยใหญ่มาก ของเรา6เดือน ยังไม่ได้ครึ่งเลย. 😂

5เดือนเต็มแล้วคะ ไปไหนมาไหนไม่มีใครรู้เลยว่าท้อง😋

ท้องใหญ่จังเลยค่ะขนาด5เดือนของแม่เท่า8เดือนของเราเลย

บ้านนี้5เดือนถ้าไม่ไส่เสื้อผ้ารัดๆก้อดูไม่ออกเลยค่ะ

บ้านนี้จะคลอด28พ.ย.นี้แล้วค่ะพอๆกับท้องคุณแม่เลยค่ะ

หนู5เดือนไม่มีคนรู้ว่าท้องเลยค่ะมีแต่คนบอกอ้วน😂😂😂