7 ตอบกลับ

มีอะไรกันก็ท้องได้ ไม่เกี่ยวว่าเดือนไหน เมนส์ไม่มาก็ควรตรวจ ตรวจครรภ์ก่อนซื้อเซเว่นอันนึง40-50บาทเอง // ตอบคำถาม ท้องแรกๆ มึนหัวนอนเยอะ ประจำเดือนไม่มา เจ็บนมตึงๆนม

ของเราคบกับแฟนมา 5 เดือน มีอะไรกันแค่ 2ครั้ง ตอนนี้ท้องได้ 4เดือนแล้วค่ะ แนะนำให้ซื้อที่ตรวจมาตรวจนะคะ

ซื้อที่ตรวจมาตรวจเถอะจะได้สบายใจตรวจแป๊บเดียวหรือให้แฟนซื้อให้ก็ได้

7-11 ที่ตรวจ แป๊บเดียวจ้ะหนู ไม่ต้องมาคาดเดาจะได้รู้ไปเลยจ้ะ

VIP Member

ซื้อที่ตรวจมาจ้า ชัวร์สุด

เซเว่นมีขายนะที่ตรวจ

มีสิทธิ์​ท้องค่ะ

เมื่อวันที่24เมนส์มาค่ะแต่ว่ามันไหลนิดเดียวเหมือนอาการคนใกล้จะหมดอ่ะค่ะอาการแบบนี้เกี่ยวกับการต้้งครรภ์ไหมค่ะ