48 ตอบกลับ

บ้านนี้30สิงหา มีแต่เจ็บเตือนแต่ไม่รู้ว่าน้องจะยอมออกมั้ย🥺

VIP Member

งื้อออน่าชัง😻 บ้านนี้กำหนดคลอด24นี้ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ😂😂

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้กำหนดคลอด17สิงหาเหมือนกัน ยังเงียบยุเลย

ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะคะแม่

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​บ้านนี้16สิงหาเงียบมากอยากเจอหน้าแล้วคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย ค่ะ 17 สิงหา ค่ะ

บ้านนี้17สิงหา เริ่มมีท้องเเข็งบ้างแล้วค่ะ ตอนนี้38+3วีค

ขอบคุณค่ะแม่ หวั่นๆอยู่ค่ะเพราะหมอทัก ว่าน้องตัวใหญ่จะคลอดออกมั้ย

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนดคลอด19สิงหายังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว กำหนด 28 สิงหาค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ 19 สิงหายังเงียบอยู่เลยคะ😂

น่ารักน่าชังจังเลยค่ะ อยากได้ผู้หญิงมากๆๆๆค่ะ😊😊

ขอบคุณมากๆนะคะแม่