ขอระบายหน่อย

หนูท้องตอนอายุ20 ผช มีครอบครัวอยู่แล้ว พ่อแม่หนูให้หนูเอาเด็กออก แต่หนูไม่เอาออก แม่ไม่คุยด้วย แม่บล็อกทุกอย่าง แม่บอกว่าถ้าไม่เอาออกอย่าไปเรียกเค้าว่าแม่ เค้ารับไม่ได้ ส่วน ผช ก็ไม่เคยพาไปหาหมอ ไม่เคยโทรหา หนูไปโรงบาลเองคนเดียวทุกครั้ง หนูไม่รู้ว่าเค้ามีครอบครัวแล้ว เค้าเป็น ผช ที่เห็นแก่ตัวมากคนนึง พอคุยกันไม่รู้เรื่องเค้าก็จะเอาแต่ลูก จะเอาทนายมาฟ้อง เคยพาหนูไปโรงบาลทำแท้งแต่หนูก็ไม่ยอมทำ หนูเสียใจมากผลตรวจเลือดบอกว่าหนูซีดมากลูกอาจตะเป็นธาลัสซีเมียต้องตรวจเลือดหนูอีกครัเงและต้องตรวจเลือด ผช เค้าก็ไม่ยอมมาตรวจ เค้าบอกไม่จำเป็น หนูโมโหหนูทำอะไรไม่ได้นั่งร้องไห้อยู่โรงบาล เฮ้อเครียดมากเลย ครอบครัวก็ไม่คุยด้วยสักที

15 ตอบกลับ

สุๆๆนะค่ะทุกอย่างมีทางออกค่ะ..

ขอบคุณค่ะ✌️

VIP Member

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะะ✌️

VIP Member

สู้ๆคะ เป้นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ❣️

เราเป็นกำลังใจให้นะ

ขอบคุณค่ะ❣️

VIP Member

สู้ๆนะค่ะ

ขอบคุณค่ะพี่