53 ตอบกลับ

ลูกชายจ้ากำหนดคลอด 31 ตุลาคม ลูกดิ้นดีค่ะ

ลูกชายจ้ากำหนดคลอด6ตุลาคมดิ้นเก่งมาก😘🥰

ผู้ชายค่ะ17ตุลาดิ้นเก่งช่วงตอนกลางคืนคะ

ลูกสาวค่ะ กำหนดคลอด9ตุลา ไม่ค่อยดิ้นเลยค่ะ

ดูแลสุขภาพด้วยนะคะแม่ลูบท้องบ่อยๆนะคะ

บ้านนี้17 ตุลาค่ะ น้องในท้องเป็นผู้ชาย😊

กำหนดคลอด7ตุลาค่ะ...ดิ้นทั้งวันเลยค่ะ😍

23 ตุลาค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย น้องแอบ 😂

บ้านนี้12ตุลาจ้า ดิ้นเก่งมาก+หิวบ่อย 😊

ลูกสาวค่ะกำหนด 12 ตุลาคม ดิ้นบ่อยมาก🥰

16ตุลาค่ะ ทีมลูกสาวน้องดิ้นเก่งมากก