736 ตอบกลับ

จำไม่ได้เลยตรวจเองตั้งหลายครั้งไม่ขึ้น2ขีดไปหาหมอวันนั้นขึ้น2ขีดเลย ช่างอาถรรพ์จริงๆ

ตรวจวันที่5สิงหาคม2562. วันที่8สิงหา62 นอนโรงบาลเลยเสี่ยงแท้งคุกคามนอน3วัน ตอนนี้ 38+4wแล้วจ้า

VIP Member

วันที่10เมษายน62ค่ะ🥰 เป็นวันเกิดพ่อของลูกพอดีเลยและลูกก็เกิดวันที่10เหมือนพ่อด้วยค่ะ

14กุมภา 63ค่ะ ของขวัญ ดิ้นได้ ในวันวาเลนไลน์ค่ะ ลูกสาว ค่ะ 😍😍นับวันรออยากเจอหน้าแล้ว

VIP Member

วันที่4พฤศภาคมค่ะ ประจำเดือนขาดแค่วันเดียวสองขีดเด่นเรย ประจำเดือนล่าสุด3เมษา

VIP Member

วันที่รู้แต่ยังไม่ชัวร์คือวันเกิดคะ ส่วนวันที่ชัวร์และชัดเจนคือวันคริสมาสคะ

VIP Member

คนแรกรู้ตัวว่าท้องเดือนมิถุนายนค่ะ ลูกปาไป4เดือนแล้วค่ะถึงรู้ตัวว่าท้อง 😅😅😅

VIP Member

28มี.ค.63ประจำเดือนไม่มา3วันไปซื้อตรวจเลยจร้าอันเดียวรู้เรื่องไปฝากท้องทันที555

16 ก.พ. คร่า จำได้ ดีเลย..ไปหาคุณหมอตรวจปัสสาวะ ยังงงไม่เชื่อเลยว่าตัวเองท้อง😆☺

11 กุมภาพันธ์ 2563 จ้า จำได้เเม่นเลย เพราะเป็นวันที่คุณพ่อเขารู้ก็เลิกกับเราเลย