79 ตอบกลับ

ท้องแรกก็อยู่ขวาออกมาเป็นผช.ท้อง2 24wชอบอยู่ข้างขวาเหมือนกันไปซาว์ดหมอบอกผญ.ค่ะ และรกก็อยู่ข้างขวาด้วยค่ะ

บ้านนี้ส่วนใหญ่ก็จะนูนอยู่ขวาค่ะ นึกว่าคิดไปเอง แต่สังเกตเอาก็ชอบอยุ่แต่ขวา บ้านนี้ได้น้องผู้ชายคะ 🤣

บ้านนี้ลูกสาว เด็กกลับหัวลงตั้งแต่6เดือน หัวอยุ่ล่างซ้าย แต่เท้าอยู้ด้านขวา ดันท้องนูนตลอดเลยคะ

ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับฝั่งมั้ย บ้านนี้หัวอยู่ทางขวา ก็จะปูดขวาบ่อยๆ แล้วแต่อารมณ์คุณชายเค้า ❤

ขวาเหมือนกันค่ะ บางทีก็นูนซ้ายพร้อมกันกับขวา ซ้ายจะนูนต่ำขวาจะนูนข้างบน ผู้หญิงค่ะบ้านนี้

ยกมือคะ 30w ท้องนูนข้างขวาตลอดเวลาน้องโก่งตัวนี่พุงเอียงเห็นได้ชัดเลยคะ #ลูกชาย

นูนทางขวาเหมือนกันคะ...ทั้งท้องแรกและท้องสอง...ได้ผู้ชายทั้งสองจ้า

VIP Member

ของเราอยู่แต่ทางซ้าย​ตั้งแต่​เดือนแรกจนตอนนี้30w3d​ใด้ลูกสาวจ้า

น่าจะ​ผู้ชาย​นะคะ​ บ้านนี้ขวาตลอดอัลตราซาวนด์​ดูก็ผู้ชาย​คะ

VIP Member

37+3วีค น้องชอบนอนขวางมากเลยค่ะและก็ชอบนูนออกขวาด้วย#ผู้ชาย