53 ตอบกลับ

VIP Member

เรากลืนช่วง 24w กินของหวานเหมือนกันค่ะ ชานมชาเขียวทุกวัน แต่ผลออกมาผ่านค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กลืนน้ำตาลครั้งที่2ตอน36วีคค่ะ วันที่8พ.คนี้ลุ้น เพราะกินแต่ของหวาน

สมมุดว่าหมอสั่งยายำรุงให้กินหลังมื้อเช้ามากินหลังมื้อเที่ยงได้ไหมค่ะ

ของเรากลืน 24W ค่ะ ไม่มีความเสี่ยงอะไร แต่คุณหมอให้คัดกรองไว้ก่อนจ้าแม่

บ้านนีฝากที่อนามัยไม่ได้กลืนเลยค่ะหรือต้องฝากที่โงบาลถึงได้กลืนค่ะ

บ้านนี้ตอน 32wค่ะ และตรวจเลือดคัดกรองไวรัสตับอักเสบบี/ซีและกามโรค ค่ะ

บ้านนี้35w น้ำหนักแม่ไม่ขึ้น ไม่เสี่ยงเบาหวาน หมอเลยไม่ให้ตรวจค่ะ

ได้กลืนตอน 11 วีคค่ะ น้ำตาลไม่ผ่านกลืนอีกรอบตอน 13 วีคค่ะ ฝากคลีนิค

บ้านนี้กลืน2รอบ รอบแรกตอน13สัปดา รอบ2วันที่23เดือนนี้คะ 26สัปดา😁😁

บ้านนี้ตอน24+6ได้กลืนไปเมื่อวันที่3 วันที่10นี้ต้องไปกลืนอีก4ขวด