359 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะเราก็แท้งไปสองเหมือนกันตอนนี้ท้องสามแล้วน้องอยู่แล้วค่ะพยายามใหม่นะคะ

VIP Member

กรณีที่เคยแท้ง คุณหมอจะแนะนำไม่ให้มีเพศสัมพันธ์ในช่วงไตรมาสแรกเลยค่ะบ้านนี้

VIP Member

สู้ๆๆน๊าค่าาา บ้านนี้ก็แท้ง2ครั้ง ครั้งที่3ก็ติด ตอนนี้นอนเพิ่งได้18วันจ๊ะ

น่าเกียจ​น่าซังจังเลยคะ​ ยินดีด้วยนะคะแม่​ จะสู้ๆๆดูแลตัวเองดีๆๆ

VIP Member

กรณีขูดมดลูก​ ควรพัก6เดือนและก่อนท้อง​ แนะนำให้ทานโฟลิกรอเลยค่ะ​ ช่วยได้เยอะมาก​

คะแม่​ ปล่อยรอบหน้าจะทานโฟลิครอคะ​ แต่ตอนนี้ดูแลตัวเองให้สุขภาพ​แข็งแรง​ก่อน​ ขอบคุณ​นะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ รักษาร่างกายและจิตใจให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก็กลับมาอีกแน่ๆค่ะ

สู้ๆนะค่ะแม่ดูแลตัวเองพักผ่อนให้ร่างกายแข็งแรงเดียวน้องกลับมาใหม่❤

สู้ๆนะคะ แม่บ้านนี้หลุด 3 ครั้งเลย ตอนนี้ตั้งครรภ์สาวน้อยได้ 31 วีคล่ะค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ​

สู้ๆน่ะคะแม่.รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง.เดี๋ยวน้องกลับมาใหม่ค่ะ.

สู้ๆนะค่ะบ้านนี้ก็หลุด 2 ท้องเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ท้องที่ 3 ได้ 22w3d แล้วค่ะ

จ้าสู้ๆนะค่ะเด๋วน้องก็มาอีกค่ะรักษาร่างกายให้ดีกินโฟลิครอไว้เลยค่ะ

สู้ๆนะคุณแม่ เราแท้ง3ท้อง พอท้องนี้มาแบบไม่ทันตั้งตัว น้องแข็งแรงดี

ดีใจด้วยนะคะ​ ขอให้น้องแข็งแรง​นะคะ