141 ตอบกลับ

ดื่มนมหลากหลายยี่ห้อสลับกันค่ะลูกจะำด้ไม่แพ้นม^^

บ้านนี้ทานแต่สีเหลืองจ้าเพราะชอบมันๆอร่อยหอมดี

บ้านนี้ดื่มทุกสีและทุกยี่ห้อเลยคะ​ สลับๆไปนะคะ

กินสลับกับนมถั่วเหลืองนะคะ ลูกจะได้ไม่แพ้นมวัว

VIP Member

บ้านนี้กินนมวัวกับน้ำเต้าหู้งาดำสลับกันไปจ้า

ชมพู​ค่ะ​ เราดื่มสีชมพูกับแอนมัมสลับกันค่ะ

สีเหลืองจ้า ท้องก็โตไวมากกินวันล่ะ2กระป๋อง

VIP Member

จริงๆดีทุกสีค่ะ เเต่โฟเลทสูงจะเป็นสีชมพู

สีชมพูเหมาะสำหรับ​แม่ท้องค่ะ​ มีโฟเลต

สีชมพูมีโฟเลต มีประโยชน์ต่อแม่ท้องจ้า