65 ตอบกลับ

น้องคงจะเจบน่าดูน่ะคะคุณแม่ ขอให้หายเร็วๆน่ะคะ

ขอบคุนค่า

ไม่เคยเห็นเด็กสะดือเป็นแบบนี้ ไปหาหมอยังค่ั

ไปมาละค่ะหมอว่าไม่เปนไรแต่อิแม่กลัวลูกเจบค่า

VIP Member

หาหมอแล้วดูแลดีๆน่ะค่ะ แม่ เดี้ยวก็หาย 😁

ไม่เคยเห็นแบบนี้เลยพาหาหมอดูก่อนนะแม่

ไม่เคยเห็นแบบนี้เลยค้ะ ปูดใหญ่มากเลยค่ะ

ปกติค่ะเด็กแถวบ้านก็เป็นพอโตก็หาย

หาหมอดีกว่สเพื่อความปลอดภัยของลูก

พาน้องไปหาหมอดีกว่านะคะ ใหญ่ผิดปกติ

ไปมาละค่าแต่ก็ยังกังวลกลัวน้องเจ็บ เผื่อใครเปนแบบเรา จะได้แชกันค่า

ไม่เคยเห็นแบบนี้ค่ะ ปูดเยอะมาก

VIP Member

มันนูนแปลกขนาดนี้หาหมอเถอะค่ะ