65 ตอบกลับ

ลูกเราก้เคยเปนค่ะ พออายุเพิ่มขึ้นก้หายไปเองตามปกติค่ะ เค้ายังเล้กอยู่ผนังหน้าท้องยังบางค่ะ

กี่เดือนหสยค่ะน้องได้ 1เดือน 17 วันยุ่เลยค่า

ไม่เคยเห็นปูดขนาดนี้ พาน้องไปหาคุณหมอด่วนเลยนะค่ะ เผื่อน้องเป็นอะไรค่ะ กันไว้...✌✌

ของลูกสาวก็เป็นแบบนี้ค่ะพออายุได้ 1 ขวบก็หายบวมค่ะตอนนี้ได้ 13 ปีแล้วสะดือสวยปกติค่ะ

อ้อ ค๊า😊😊

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ จะให้ขับถ่ายปกติหรือฉี่ปกติแต่สะดือน้องผิกปกตินะค่ะ

ปกติดีค่ะลูกชายก็เหมือนกันสะดือปูดออกมากินเก่งมากถึงเวลาก็ยุบเองจ้า

กี่เดือนค่ะแม่ หมอก้บอกโตขึ้นจะหายประมาน 1ขวบ แม่ก็กังวลกลัวมากคะ

บ้ายนี้กะปูดแต่ไม่ถึงขนาดนี้ ควรพบหมอค่ะเเม่ น่าเปนห่วง

ลูกเราเคยเป็น แต่ไม่ใหญ่ขนาดนี้ ลองไปปรึกษาหมดดูนะคะ

แบบนี้ไม่น่าปกตินะคะ คุณแม่รีบพาน้องไปหาหมอดีกว่าค่ะ

หาหมอด่วนค่ะแม่ อัปเดทอาการน้องด้วยน่ะค่ะ เป็นห่วง

ไปหาหมอมาแล้วค่ะ แต่ก็ยังเปนกังวล หมอตอบว่าจะหายเองตอนโตค่ะ

น่าสงสารจังเลยค่ะ หมอว่าไวบ้างคะ ขอให้หายไวๆนะคะ

หมอบอกรอหาบเองค่า อิแม่กลุ้มใจ