17 ตอบกลับ

เคยไปนะคะ แต่พยาบาลบอกว่าต้องตรวจเลือดใหม่ของแม่กับพ่อ เปิดประวัติใหม่หมดเลย และเข้าอบรมณ์การตั้งครรภ์ คือเยอะอ่าค่ะ..แต่อาจจะไม่ทุกที่นะคะ..ยังไงลองไปสอบถามดูค่ะ

ขอบคุณ​มากๆค่ะ

ใช้ได้นะคะ อาจจะมีตรวจเลือด ตรวจน้ำตาลรายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ แต่ดีค่ะเพื่อความปลอดภัยของตัวเราและลูกค่ะ

ขอบคุณ​นะ​คะ​

เอาสมุดฝากครรภ์ไปยื่นที่โรงพยาบาลเลยค่ะแล้วติดต่อฝ่ายตรวจสอบสิทธิว่าเราจะใช้สิทธิสามสิบบาทค่ะ

ใช้ได้เลยค่ะแม่ เอาประวัติจากคลินิกไปยื่นฝากต่อได้เลย

ถ้าสิทธิ​์ของแม่อยู่โรงพยาบาล​นั้นเลยก็ใช้ได้เลยคะ

เอาสมุดฝากครรห์ที่คลินิกไปยื่นได้เรยจ้า

ขอบคุณ​นะ​คะ​

ขอบคุณ​แม่ๆทุก​คนที่ให้คำตอบนะคะ

ขอบคุณ​แม่ๆทุกคนนะคะ😊😊

ใช้ได้เลยค่ะ

ใช้ได้เลยค่ะ