18 ตอบกลับ

กินแค่ตามหมอสั่งแค่นั้น เพราะยาบางตัวอันตราย กินแค่เดือนครึ่งเองค่ะ ตอนนี้หยุดกินแล้ว เป็นอะไรไม่เคยซื้อยามากินเองเลย ไปหาหมอที่เราฝากท้องก็บอกเดี่ยวหมอก็จัดยาให้

หมอก็ให้แบบเม็ดฟู่แบบนี้มาค่ะ​ ให้รอบละ​ 6​กล่อง​ ​ 1​ กล่อง​ มี15เม็ด​ หมอให้ทาน​ หลังอาหาร​เช้า​กะ​ เย็นค่ะ​ ทานง่าย​ ไม่เป็นตะคริวเลยค่ะ​ ตอนนี้​ 29วีคแล้ว​

VIP Member

ตัวนี้กินแล้วดีมากค่ะมีพี่ที่รู้จักกันเค้ากินตอนท้อง แล้วแนะบ้านนี้มาอีกทีค่ะ เป็นตัวเสริมแคลเซียมที่ดีมากค่ะ😊😊

VIP Member

ฝากคลีนิกทีแรกคุณหมอไม่ได้ให้มาเพราะยังไม่จำเป็น คุณหมอแนะนำให้ทานตามอายุครรภ์ค่ะ ตอนนี้15Wหมอเพิ่งให้มาทานค่ะ😊

เราฝากเอกชนหมอให้ตัวนี้มาเลยจ้า กินมาเดือนกว่าแล้วค่ะคุณแม่ เป็นรสส้มดื่มง่ายดี

บ้านนี้หมอให้กินคั้งแต่ไปฝากครรภ์คะ กินยันคลอดคะ ตอนนี้น้องได้ 1 เดือน 4 วันแล้วคะ

ตัวนี้ไม่แน่ใจแต่รพ.ที่ไปฝากท้องให้ตัวนี้มาทานวันล่ะ1เม็ดก่อนอาหารเช้าครึ่งชม.

กินเหมือนกันค่ะกินง่ายกว่าแบบเม็ดเบบเม็ดก็มีขายนะค่ะแม่แต่ส่วนตัวชอบตัวนี้

เรากินตัวนี้คะ ทางคลีนิกให้มา ทานวันละเม็ดคะ

VIP Member

แม่ก็ทานตัวนี้จ้าาา อร่อย เปรี้ยวนิดซ่าหน่อย