64 ตอบกลับ

ทานอยู่เหมือนกัน แฟนซื้อให้ทานตั้งแต่ท้องได้ 2เดือนและทานมาตลอดเลยคะ

ขอบคุณมากค่าาาาาา เราลังเลจังเลย 😑

ทานได้ปกติใช่มั้ยคะ เพราะนี้ก็ทาน แต่คนรอบตัวเตือน เลยใจไม่ดีค่ะ

VIP Member

อาจารย์หมอ บอกว่า อาหารเสริมไม่จำเป็น ถ้าแม่ทานครบ 5 หมู่ค่ะ

ถ้าหมอไม่แนะนำ ก็ไม่ควรค่ะ ทานยาของหมอปลอดภัยกว่ามั้ย

ดีมากค่ะ..ทานคู่กับวิตามินดับเบิ้ลxลูกแข็งแรงฉลาดด้วยค่ะ

วิตามินดับเบิ้ลเอ็ก หน้าตาเป็นแบบไหนคะ

เราก็ทานค่ะ แอมเวย์+เอนชัวร์ ค่ะ เสริมวันละ 1 แก้ว ค่ะ

ทานอยู่ค่ะ เห็นเค้าบอกจะช่วยบำรุงลูกและทำให้ฉลาด

ขอบคุณค่าาา เราจะได้ไปหาซื้อมาทานบ้าง

ทานตั้งแต่ก่อนท้อง จนตอนนี้6เดือนยังทานอยุค่า

ท้อง6วีคนี้แม่แต่ละคนเห็นน้องยังค่ะ

ทานค่ะ ทานได้ตั้งแต่เริ่มท้องเลยค่ะ