64 ตอบกลับ

เราทานค่ะแต่ไม่เยอะ ทานแค่วันเว้นวัน หรือ สัปดาห์ละ 1-3 ครั้งค่ะ พยายามไม่ทานอะไรทุกวันค่ะ ไม่ว่าจะเป็นโปรตีนตัวนี้หรือ อาหารประเภทอื่นๆ

บ้านนี้ทานโปรตีนแอมเวย์ตั้งแต่ตั้งครรภ์ได้ 1 เดือนคะ ทานจนคลอดเลย ผลที่ได้ลูกผมดก แข็งแรง ผิวพรรณดีกว่าพ่อแม่เยอะเลยคะ

อยากทราบว่าตัวไหนคะแม่ๆ

กินตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ ดีจังค่ะ คลอดแล้วค่ะ น้องคลอดออกมาน้ำหนัก 2,580 ค่ะถึงจะน้อยแต่น้องแข็งแรงมาก ๆ เลยค่ะ ไม่มีภาวะตัวเหลืองเลยค่ะ

ทานได้ค่ะ ส่วนตัวทานตั้งแต่12 วี ตอนท้องแรก ลูกออกมาน้ำหนักดี เรียนรู้ไว ผมดกด้วยค่ะ และยังช่วยตอนหลังคลอด ผมแม่ที่ร่วงๆขึ้นไวมาก

ทานตั้งแต่ตั้งแต่รู้ว่าท้องได้2สัปดาห์ทานโปรตีน ทานน้ำมันปลา โฟเลส แคลวแม็คดี ของเค้าหมดเลยคะลูกคลอดมาพัฒนาการดีคะจำไว้มากคะ

กำลังจะทานเหมือนกันค่ะ สั่งของแล้วน่าจะได้วันอังคาร มีพี่คุณแม่ลูก3แนะนำมา ตอนนี้แม่สา6 weeks 5วัน กว่าของจะมาถึง7weeksพอดี

ขอบคุณมากค่าาา

VIP Member

จริงๆบำรุงอาหารให้ครบ 5 หมู่ พักผ่อนให้เพียงพอ กินยาบำรุงตามที่หมอสั่ง ออกกำลังกายเบาๆ ไม่ต้องพึ่งโปรตีนแอมเวย์เลยค่ะแม่

ทานอยู่เหมือนกันค่ะ ทานแคลเซียมและน้ำมันปลา เพื่อนแนะนำเลยซื้อมาทานค่ะ ทานตั้งแต่3เดือน และจะทานจนคลอดน้องมาเลยค่ะ

ทานแคลเซียมของแอมเวย์ได้อยู่ใช่มั้ยค่ะ

เห็นน้องที่ทำงาน ตอนท้องเขากิน คลอดออกมา เด็กผิวดีมาก ผมดกดำ ตอนนี้1ขวบแล้ว ผิวน้องคือเนียนมากเเข็งแรงด้วยค่ะ

ทานตั้งแต่ก่อนท้องเลยค่ะ ตอนนี้7 เดือนแล้วทานมาตลอด ทั้งโปรตีน แคลเซียม น้ำมันตับปลา รอดูน้องตอนคลอดนะค่ะ💚

รีวิวผล เป็นยังไงบ้างคะคุณแม่