43 ตอบกลับ

แพ้ตั้งแต่ยังไม่ตรวจครรภ์เลยค่ะบ้านนี้ ท้อง2เหมือนกัน เหม็นไปหมดเลย

ตอนนี้ก็เริ่มแพ้แล้วค่ะ กินอะไรไม่ได้เลยอ้วกออกหมด ไม่กินยังอ้วก

ตอนแรกไม่แพ้เหมือนกันค่ะ พอเริ่มเข้าสัปดาห์ที่ 6 ที่7 เริ่มแพ้แล้วค่ะ

สงสัยคงจะเป็นแบบนั้นเหมือนกันมั้งคะ

ท้องเเรกค่ะ เเพ้ค่ะ เวียนหัว กินข้าวไม่ค่อยได้ ตอนนี้ ได้ 6วีคค่ะ

ของเราท้องแรกลูกชายไม่แพ้เลย ตอนนี้ 6 เดือนแล้วค่ะ โชคดีมากค่ะ

ท้องแรกไม่แพ้เลยค่ะ แต่ท้อง2แพ้ฉ่ำเลย กินเผ็ดก็ไม่ได้🤣

ทรมานเนอะ

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้ท้องเลย ท้องสองแพ้นิดหน่อยค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะ ตั้งแต่ท้อง ตอนนี้จะเข้า 9 เดือน

ดีจังเลยค่ะแม่ไม่แพ้เลย

โชคดีแล้วค่ะแม่ ^^ เราไม่เคยแพ้เหมือนกันค่ะ

ตอนนี้ไม่แพ้กลัวจะเหมือนคนพี่ตั้งแต่8สัปดาห์ยันคลอดเลยค่ะสุดๆไปเลย

บ้านนี้เริ่มแพ้ตอน8วีคค่ะ ยาวมาถึง13-14วีค

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย