115 ตอบกลับ

ตอนนี้21wขึ้นมา5โล พึ่งขึ้นตอน19wหมอสั่งเลี่ยงของหวานเลยค่ะ น้ำหนักเกินเกณฑ์ความดันสูง

ถ้าไม่มีภาวะเสี่ยงต่อเบาหวานหรืออื่นๆคุณ​หมอไม่ได้เตือนต่างๆ ก็น่าจะโอเคมั้งคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-124663)

แนะนำไห้กินน้อยๆแต่กินตลอด ถ้ากินมาก และกินตลอด กลัวว่านํ้าหนักมันจะลงแม่

บ้านนี้ท้องแรก 5เดือนครึ่ง 23วีค ขึ้น5โลค่ะ ท้องแทบไม่ออกค่ะ เหมือนคนอ้วนเฉยๆ😂

น้อยมากเลยค่ะแม่ แต่ถ้าคุณหมอตรวจแล้วน้องแข็งแรงก็พอแล้วค่ะ

บ้านนี้ท้อง3ค่ะ ขึ้นเกือบ20โลทุกท้องเลยค่ะ ตอนนี้6เดือนขึ้นมา11โลแล้วค่ะ

35+5wk ขึ้น 14 โลค่ะ แม่น้ำหนักเดิมเท่าไหร่ค่ะ บ้านนี้ น้ำหนักเดิม68 ตอนนี้82 ค่ะ

5 เดือนขึ้นมา 2 โลเองคะ ท้องแรก แอบเครียดเหมือนกันคะน้ำหนักไม่ค่อยขึ้น

พยายามกันค่ะเพื่อลูก สุ้ๆ

ท้องแรกขึ้นมา30โลเหมือนกันค่ะแต่ตอนนี้ท้องสอง35Wแร้วขึ้นมาแค่14โลค่ะ

กลัวท้อง2 นน ไม่ลด เหมือนท้องแรก 😂

ท้องแรกเราขึ้น27โล ลูกออกมา3870กรัม ท้องนี้8เดือนขึ้นมาจะ20โลแล้วค่ะ 55555