231 ตอบกลับ

เราฉีดมาวันแรกปวดแขนกับมีไข้ค่ะ เป็นไข้อยู่สามสี่วันค่ะ

ฉีดมาเมื่อวันอาทิตย์ได้ประมาณ2-3วันแล้วไม่ค่อยปวดแล้วค่ะ

เข็มแรกปวดมากเป็นอาทิตย์เหมือนกันค่ะ แต่เข็ม2ไม่ค่อยปวด

บ้านนี้ปวดไปเป็นอาทิตย์เลยจร้า รู้สึกเหมือนแขนปวมๆด้วย

ท้อง24สัปดาห์แล้วไม่ได้ฉีดเลย ไม่เข้าใจค่ะทำไมหมอไม่ฉีด

แต่ส่วนตัวนี่เป็นไข้ค่ะ 2-3 วันกว่าจะหาย ยกแขนไม่ขึ้นด้วย

TapFluencer

บ้านนี้ไม่ปวดเลยค่ะ เเถมหมอมือเบามาก ไม่มีอาการอะไรเลย

ใช่ ปวดเป็นอาทิตย์เลย ตอนนี้ฉีดเข็มที่สองปวดเหมือนเดิม

ปวดวันเเรกจ้าเเต่หลังจากนั้นไม่มีปวดทำงานได้สบายสุดๆ

เราฉีดเข็มแรกไม่ปวดเลยพอเข็มสองปวดจนเหมือนเป็นไข้เลย