231 ตอบกลับ

บ้านนี้1สัปดาห์ถึงหายปวดค่ะ บวมแข็งด้วยค่ะ

เข็มแรกปวดมากค่ะ ยกแขนแทบไม่ขึ้น ระบมไปหมด

ฉีดนะคะ แต่ปวดแค่วันเดียว ปวดไม่มากด้วยค่ะ

บ้านนี้แม่ฉีดมา3วันแล้วยังปวดแขามากเลยค่ะ

ทางนี้ฉีดแล้วค่ะปวดแขนมากยกแทบไม่ขึ้นค่ะ

ปวดเป็นอาทิตย์เลยค่ะบ้านนี้ พอเข็ม2สบายๆ😂

TapFluencer

บ้านนี้14weekเข็มที่2แล้วค่ะ เพิ่งจะหายไข้ค่ะ

ของเราชิวทั้ง2เข็มคะ เหลือเข็ม 3 หลังคลอดคะ

บ้านนี้ปวดครั้งละ2-3อาทิตย์เลยค่ะ ปวดจริงๆ

บ้านนี้เข็มกระตุ้นปวดเกือบอาทิตย์เลยค่ะ