18 ตอบกลับ

หลังนอกก็ท้องค่ะเพราะน้ำเชื้อมันไหลออกมาตลอดระหว่างที่มีเพศ​สัมพันธ์​กัน

หลั่งนอกตั้งครรภ์ได้ค่ะ กิน ฉีด ถุงยาง ฝัง ทำหมัน ก็มีโอกาสท้องได้

ท้องได้ทุกกรณีค่ะ หลั่งนอก ยาคุม ทำหมัน ท้องได้ทั้งนั้นจ้า

บ้านนี้ 32+5 แล้วค่ะ. หลั่งนอก + ยาคุมก็ยังเอาไม่อยู่ค่ะ 🤣

นี่เราไม่ได้กินยาคุมค่ะ ใช้วิธีหลั่งนอก ลูกคนแรกตอนนี้ 2ขวบ6เดือนค่ะ และตอนนี้ประจำเดือนขาดไป4วันค่ะ ตรวจเมื่อเช้าขึ้น1ขีด

หลั่งนอกค่ะตอนนี้คนที่2. 6เดือนแล้ว คนโต1ขวบกว่าๆ

ผลของการหลั่งนอก + ยาคุมฉุกเฉินค่ะ... 😂😂😂

หลั่งนอกตลอด2ปี ตอนนี้ในท้อง 38+2แล้วค่ะ

หลั่งนอกค่ะ ตอนนี้น้องได้1เดือนแล้วค่ะ

น้องแข็งแรงปกติใช่ไหมค่ะ ลูกคนแรกเราตั้งใจปล่อยตั้ง9เดือนกว่าจะติด

VIP Member

* ได้ค่ะ เพราะไม่ใช่การคุมกำเนิด

มีเพศสัมพันธ์มีโอกาสท้องหมดจ้า