67 ตอบกลับ

เป็นเยอะจังค่ะพาลูกไปหาหมอเถอะน้องคงคันสงสารน้องค่ะ

เป็นค่ะ แต่ไม่เยอะขนาดนี้ ทาบีแพนเทนอาทิตย์นึงหาย

ขอบคุณค่ะ

เป็นเยอะขนาดนี้พาน้องไปหาหมอเถอะค่ะสงสารน้อง

VIP Member

น้องบ้านนี้ก็เปนแต่ไม่ถึงขนาดนี้คะ สงสารน้องจัง

ไปหาหมอดีกว่าคะ ทำไมถึงปล่อยให้แดงถึงขนาดนั้น

VIP Member

น้องแพ้อะไรสักอย่างค่ะแม่ พาน้องไปหาหมอนะคะ

โอ้วววว ขนาดนี้หาหมอเถอะค่ะ คุณแม่ใจเย็นมาก

ค่ะ จะพาน้องไปหาหมอค่ะ

อัพเดต ตอนนี้ผื่นที่แก้มน้องหายแล้วนะคะ

ลูกชายก้อเป็นเหมือนกันคะต้องทำอย่างไรคะ

พาน้องไปหาหมอแล้วนะคะ หมอให้ยากินกับยาทามาค่ะ ถ้า1สัปดาห์ไม่ดีขึ้น ให้ไปตรวจอีกทีค่ะ

VIP Member

น้องเป็นเยอะมากได้พาไปหาหมอรึยังคะเนี่ย

ไปแล้วค่ะ