5 ตอบกลับ

VIP Member

เกี่ยวกับฮอร์โมนค่ะ เราจะเซ้นซิทีฟมาก โดยส่วนตัวเราก็เป็นคนเซ้นซิทีฟและหัวร้อนอยู่แล้ว พอท้องปั๊ปหัวร้อนและเซ่นซิทีฟกว่าเดิมอีก

VIP Member

เราก็เป็น แฟนไม่โทรหา พอเขาโทรมาร้องไห้ใส่เลย ไม่รู้มันน้อยใจอะไรนักหนา 5555

VIP Member

น่าจะเกี่ยวกับฮอรโมนด้วยคะแม่ บ้านนี้หายหลังจากคลอดลูกได้สักพักใหญ่ๆเลย

เราก็เป็นคะ ไม่ได้กินของที่อยากกินก้ร้องแล้วคะ

เกิดจากฮอร์โมนค่ะตอนท้องเป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ร้องตลอดเลย จะคลอดละก็ร้อง น้อยใจไปหมด