12 ตอบกลับ

ขออนุญาตถามค่ะหลังคลอด1เดือน ปจดมา ครั้งแรก30พ.ค.หมดปจด3มิ.ย. มีพสพกับแฟนวันที่15มิ.ย.หลั่งใน26มิ.ยฉีดยาคุมกำเนิดแบบ3เดือนต่อ1เข็ม จะท้องไหมค่ะ ปจดเคลื่อน10วัน มีโอกาสท้องไหมค่ะ

บ้านนี้ประจำเดือนขาดวันเดียว ขึ้น2ขีดเข้มเลยจ้า ยี่ห้อนี้ของเซเว่น

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ขาด4วันแล้วจะแห้วมั้ย

ตรวจได้เลยค่ะ แต่ถ้าตรวจแล้วยังไม่ขึ้นก็รออีก 7 วันค่อยตรวจใหม่

😍😍😍

แม่บ้านนี้ประจำเดือนเลื่อนวันเดียว ตรวจก็ขึ้น 2 ขีดเลยค่ะ

ตรวจได้เลยค่ะ ทางนี้ขาดไม่กี่วัน มาขีดเข้มเลย

บ้านนี้ขาด9วันแล้วค่ะ ตรวจยังไม่เจอเลย

บ้านนี้ขาดไป4วัน ตรวจแล้วขีดเดียวยุเลย ปกติ ปจด.มาตรง ลุ้นต่อไปหรือจะแห้ว

ของเรา ไม่มา 5 วันตรวจขึ้น 2 ขีดค่ะ

เราขาด 3-4 วันตรวจก็ขึ้นค่ะ

เลือด​หน้า​เด็ก

ลองตรวจดูได้ค่ะ