พอจะสมหวังกะเขาบางไหมนะ

สวัสดีค่ะใครเป็นแบบเราบางค่ะเดือนที่แล้วประจำเดือนเรามา21/2/62เป็นสีออกแดงน้ำตาลค่ะมาช่วงเช้านิดเดียวแล้วก็หายไปทั้งวันพอเช้าอีกวันก็มาอีกเหมือนเดิมช่วงเช้าแล้วก็ไม่มาอีกเลยปกติจะมีประจำเดือนมา3วันจนถึงวันนี้ค่ะ22/3/62ที่จริงประจำเดือนเราต้องมาแล้วแต่ก็ไม่มาค่ะพอมีลุ่นว่าจะได้น้องไหมค่ะกัวผิดหวังอีกค่ะเพราะเดือนที่แล้วตอนประจำเดือนเรามาแบบนั้นพี่สาวเราก็ให้เราตรวจตอนเลยมา5วันแล้วก็ขึ้นขีดเดียวเราเลยเสียใจนิดหน่อยแต่ตอนนี้เราเริ่มมีหวังค่ะแต่ก็ไม่กล้าตรวจกัวผิดหวังค่ะใครมีอาการแบบเราแบงค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลองตรวจดูนะคะแม่

6y ago

ขอบคุนค่ะ