โดนทำร้ายร่างกาย

สวัสดีค่ะเหตุเกิดขึ้นเมื่อวานนี้เราอยู่บ้านคนเดียวเเล้วอดีตสามีเก่าบุกบ้านเข้ามาหาพร้อมกับภรรยาเก่าที่เขากับไปคบกันเเละพึ่งจดทะเบียนสมรถกันไปเมื่อสิ้นเดือนที่ผ่านมา ผู้หญิงเขาเข้ามาทำร้ายเราด้วยการถีบท้องเราซึ่งเราอายุครรภ์ได้7เดือนเเล้วตบจิกหัวเราโดยที่ไม่มีใครห้ามเลย ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีปากเสียงกันไม่เคยโต้ตอบเขา. เนื่องจากเขามาหาเราเพราะอยากให้เราลบรูปไอจีออกที่เป็นรูปคู่กะเขาเเต่มันตั้งเเต่8เมษาซึ่งไอจีนั้นเราไม่ได้เข้าเล่นนานเเล้วออกจากระบบไปนานเเล้ว เพื่อเเค่อยากให้เราลบรุปคู่กะเค้าออกค่ะถึงกับต้องตบตีเราเลย. ถ้าเราได้เเจ้งความเรียบร้อยเเล้วค่ะอยากได้กำลังใจจากเเม่ๆจังค่ะตอนนี้คือไม่โอเครเลยเลิกกันไปตั้งเเต่เราท้องกะเค้าได้3เดือนเค้ากะกลับไปหาคนเก่าเรากะไม่เคยไปวุ่นวายเค้าเลย. เหนื่อยมากเลยค่ะไม่รุ้จะระบายที่ไหนได้ไม่จบไม่สิ้นสักที😭

165 ตอบกลับ

อย่าเครียดนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

แม่สู้ๆนะคะ ขอให้ทั้งแม่ทั้งน้องปลอดภัยนะคะ❣️

เป็นกำลังใจให้ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

เข็มแข็งนะคะแม่..ขอให้คุณแม่และน้องปลอดภัยนะคะ..

สู้ๆ นะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่ทั้งน้องค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะพระคุ้มครองค่ะ

สู้ๆน้า​ คนแบบนั้นสมแล้วจ้า​ เหี้ยกับเหี้ย

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้ลูกและแม่ปลอดภัย นะคะ

เลวทั้งผัวทั้งเมีย สมแล้วที่กลับไปหากันค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งเเม่และเด็กนะค่ะ