28 ตอบกลับ

ตรวจค่ะ สบายใจแน่นอน เราก็ 31 ไม่มีความเสี่ยงแต่เลือกตรวจเพราะเคยอ่านเจอประสบการณ์คนอายุ 28 ไม่ตรวจ ลูกออกมาเป็นดาวน์ค่ะ

ตรวจเพื่อความสบายใจ​ก็ดีนะคะแม่ สามารถทราบเพศลูกด้วย ถ้าผล​ออกมาปกติดีเราก็จะได้ไม่กังวล ท้องต่อแบบสบายใจ​ค่ะ

อายุ 31 เหมือนกันค่ะ ควรตรวจค่ะ ของเราตรวจ NIFTY หาภาวะผิดปกติของโครโมโซมตัวอื่นด้วยเพื่อความสบายใจค่ะ

VIP Member

บ้านนี้อายุน้อยก็ได้ตรวจค่ะ ตรวจเเบบเจาะเลือด ตรวจจะดีกว่าค่ะ

อายุ 28 แฟน 27 หมอให้ตรวจคะ หรือเป็นเพราะโรงบาลเอกชนไม่รู้นะคะ

ควรตรวจค่ะจะได้ไม่เสียใจทีหลังและจะได้สบายใจด้วย

ตรวจเลยค่ะ จะได้สบายใจ ของเค้าอายุ 25ยังตรวจเลยค่ะ

ตรวจค่ะ เพราะพ่ออายุเยอะแล้ว หมอจะบอกอีกที

ควรตรวจค่ะแม่ ทุกช่วงวัยมีความเสี่ยงหมดค่ะ

บ้านนี้ไปตรวจมาแล้วผลจะเป็นยังไงไม่รู้