38 ตอบกลับ

คนที่3เหมือนกันค่ะตื่นเต้นมากๆพรุ่งนี้ซาวดูเพศอีกแล้วค่ะตื่นเต้นมากค่ะ

ท้อง3เหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นเมือนกันเพราะครั้งนี้ท้องน้องแฝดจ้า🥰🥰🥰

โอ้ยดีใจด้วยนะคะ ได้แฝดด้วยเลย

ท้อง3แล้วเหมือนกันค่ะ.ตื่นเต้นทุกครั้ง มีความสุขเวลาตัวเล็กในท้องดิ้น😊😊

ดีใจด้วยนะคะ

บ้านนี้ท้อง2ค่ะตอนนี้36+5ค่ะ..ห่างจากคนโต14ปีค่ะตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก้ท้อง3ค่ะคนโต15ปีคนรอง13ปีตอนนี้ท้อง3 22สัปดาห์4วันแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ..อยากมีเหมือนกันตอนนี้41ปีแล้วกลัวลูกไม่แข็งแรงค่ะ

ท้อง2ค่ะรุ้สึกตื่นเต้นเหมือนกันค่ะตอนนี้ท้องด้33วีค6วันค่ะ

ท้อง 3 เหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นทุกครั้งที่ตั้งครรภ์เลยค่ะ ☺

ท้อง2ค่ะ คนนี้ห่างกับคนโต5ปีค่ะ ถือว่าไม่ห่างกันมากค่ะ

ขอให้แม่-ลูก สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

มีคนที่2ตอนนี้6เดือนค่ะ ห่างกับพี่9ปี ตื่นเต้นมากค่ะ