4 ตอบกลับ

ของเราพอมีเลือดออกตอนเช้า ตอนเย็นตรวจเจอเลยค่ะ แต่ของเรา เดือนมกราคมมีเลือดประจำเดือนออก3รอบ เพราะเรรกินยาคุม ไป2รอบ เลยมีผลข้างเคียงของยาคุมคือเลือดออกกระปริบกระปรอย พอเดือนกุมภา ประจำเดือนไม่มา เลยคิดว่า สงสัยเดือนมกราคมประจำเดือนมาบ่อยเดือนนี้ไม่มาคงไม่มีะไร พอมาเดือนมีนาคมมีเลือดออกนิดเดียว ตอนนั้นดีใจค่ะ นึกว่าเมนส์มา พอซื้อที่ตรวจมาตรวจ ฝันสลายค่ะ สรุปท้อง

ทางการแพทย์ไม่มีเลือดล้างหน้าเด็กนะคะ ถ้าอาการเลือดออกอาจเป็นเลือดที่ตกค้างหรือเป็นภาวะแท้งคุกคามก็เป็นได้ค่ะ

กำลัง ลังเลค่ะว่าจะตรวจเลยดีไหม หรือจะรอสามสี่วันก่อน😂😂

อดใจลุ้นกะว่าวันที่1นี้จะตรวจดูค่ะ แฮร่ๆๆ😄😄

รอสัก อาทิตย์ ลองตรวจดูนะคะ