259 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้ตั้งครรภ์ได้9สัปดาห์แล้วไม่มีอาการเลยค่ะ

VIP Member

ไม่ค่ะ บางคนแพ้บางคนไม่แพ้ บางคนเริ่มแพ้ก็2-3เดือนแล้วแต่ฮอร์โมน

VIP Member

ไม่เป็นไรจ้า เราก็ไม่แพ้ ตอนนี้ 14 w ก็ยังไม่มีอาการที่จะแพ้เลยค่ะ

ไม่ผิดปกติหรอกจ้า บ้านนี้6เดือนแล้วไม่แพ้อะไรเลย ถือว่าโชคดี

เเล้วเเต่คนนะค้า ว่าจะเเพ้ช่วงกี่เดือน ถ้าไม่เเพ้เลยก็ดีนะค้า

VIP Member

ไม่แพ้ก็โชคดีไปค่ะแม่ถ้าแพ้อยากจะบอกโคตรทรมานอ้วกจนปวดท้อง

ปรกติค่ะ จะแพ้รึไม่แพ้ ขึ้นอยู่กับการบำรุงครรภ์จ้าคุณแม่

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะเพิ่ง ตั้งครรภ์ งงอยู่ค่ะตกลงท้องใช่ไหม55

แม่บ้านนี้ใกล้จะคลอดแล้ว ไม่เคยมีอาการแพ้ท้องเลยค่ะแม่🤗🤗

อายุครรภ์เท่ากันเลย โชคดีแล้วค่ะไม่แพ้ บ้านนี้แพ้มากๆจนท้อ

เช่นกันเลยค่ะ ตอนนี้ 7 w กว่า บ้านหมุนตลอด แปปๆหน้ามืด เหม็นอาหารด้วย (ท้องสอง)