40 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้อยากแตกบ้างแล้ว 38+3 w แล้ว 😂 มีอาการบ้างแต่ก็ยังไม่ออกเลยสงสัยจะกลัวโควิดค่ะ 5555 ขำๆนะคะ 🤣😂🧡

555ขอบคุนค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ​ บ้านนี้กำหนดคลอด​ 5 เมษา​ 38+1w มีเจ็บเตือนถี่ขึ้น​ แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ขอบคุนค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด3เมษา ตอนนี้38+3วีกแล้วปากมดลูกเปิด1เซน มา4วันแล้ว ยังไม่ออกมาเลย

ขอแล้วค่ะ หมอบอกรอคลอดเองดีกว่า รอเปิดเพิ่ม รอเลยกำหนด ไม่ยอมเร่งให้สักที

VIP Member

เย้ๆๆ ดีใจด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนดเมษาเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีวี่แววเลย

ค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะค้ะ 😍

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนดคลอด4เม.ย อยากจะให้ออกมาแล้วเหมือนกันน

จ้า ขอให้คลอดง่ายๆนะค้ะ

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​😊 อยาก​แตก​บ้าง​จัง บ้านนี้7​ เม.ย.63

ขอบคุนค่ะ

2เมษา 38+4ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกบ้างแล้ว

ขอให้คลอดง่ายๆนะค้ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้38+4 อบากแตกแล้วค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังจังเลย🥰🥰

ขอบคุนค่ะ

🤩อยากแตกบ้างจัง37+5แล้วทกำหนด10เม.ย