63 ตอบกลับ

ไม่เคยใช้เลยค่ะ สบู่เบนเนท อันตรายไหม เราว่าน่าจะใช้ได้นะคะ

เบนเนท มีสารสกัดAHAทำให้ผิวแห้งถ้าเป็นคนผิวแห้งแนะนำอย่าใช้

เราเอามาถูตัวค่ะ ไม่ใช้สบู่อะไรบ้างหน้าเลยเพราะกลัวแพ้ค่ะ

สบู่เบนเนทคนท้องใช้ได้ไหม ใช้ได้ค่ะแม่เราก็ใช้อยู่นะค่ะ

ใช้ได้ค้าบ้านนี้ใช้ตั้งแต่ก่อนท้องตอนนี้39วีคแล้วคะ

คลอดน้องแล้ว น้องปกติดีมั้ยคะ

มีใครรู้บ้าง สบู่เบนเนทสีไหนใช้แล้วผิวขาวบ้างคะ

สบู่เบน เน ท ล้างหน้า ไม่น่ามีปัญหากับคนท้องนะคะ

บ้านนี้ใช้ได้ทั้งหน้าและตัว ผิวขาวขึ้นค่ะ

ใช่ประจำทุกวันค่ะไม่มีอันตรายต่อน้องเลยค่ะ

ยังค่ะตอนนี้28วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้ใช้ตั้งแต่ท้องตอนนี้9เดือนแล้วคะ