แม่ๆคนไหนดูตัวย่อแผ่นอัลตร้าซาวด์ออกบ้างคะ

ว่าเพศชายหรือเพศหญิง ช่วยตอบให้หน่อยค่ะ แต่บ้านนี้อยากได้ผู้หญิง

แม่ๆคนไหนดูตัวย่อแผ่นอัลตร้าซาวด์ออกบ้างคะ
4 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ในแผ่นอันตราซาวด์ไม่มีบอกนะคะ​ หรือแม่ถ่ายมาไม่ครบรึป่าว​ แต่ของแม่บ้านนี้ในใบอัลตราซาวด์ก็ไม่มีบอกเหมือนกันค่ะ​ บอกแค่ความยาวกระดูกแขน​ ขา​ ขนาดกระโหลกศรีษะ​ น้ำหนัก​ แล้วก็อายุครรภ์​ค่ะ

5y ago

ถ่ายไม่ครบค่ะ เดี๋ยวถ่ายมาลงใหม่ค่ะ อยากรู้เพศม่ากเลยค่ะแต่หมอไม่บอก

VIP Member

ภาพซ้ายเป่นส่วนของขา แม่ลองสังเกตุดูดีๆน่ะ เหมือนมีลูกอัณฑะโผล่ออกมานิดนึง ถ้าให้เดาแม่ว่าได้น้องผช.ค้ะ ส่วนภาพขวานั้นเป็นส่วนของกะโหลกศรีษะค้ะ

5y ago

บ้านนี้อยากได้ผู้หญิงค่ะ555แม่ดูไม่ออกเลย

VIP Member

นี้ค่ะที่แม่บอกว่า แม่แอบเห่นอันฑะน้อง แค่คาดเดาน้ะค้ะ

Post reply image
5y ago

แล้วอักษรย่อในใบซาวด์แม่ดูเป็นมั้ยคะ ว่าเพศอะไร

VIP Member

ของเราหมอใส่ลงไปในใบอัลตราซาวด์เลยค่ะ ผู้หญิง

Post reply image
5y ago

ค่ะขอบคุณค่ะ