อัลตร้าซาวน์มา หมอบอกลูกตัวบิด

วันนี้ไปหมาหมอมาค่ะ 14+5 วีค หมอซาวน์บอกลูกตัวบิด หัวไปทาง ตัวไปทาง แต่สันคอไม่หนา เราถามว่าปกติไหม หมอบอกเท่าที่เห็นยังปกติอยู่ สอบถามค่ะแม่ๆท่านใดมีความรู้หรือประสบการณ์แบบนี้บ้างคะ น้องบิดไปเอง หรือบิดเพราะผิดปกติ มีโอกาสเป็นเพราะท่านอนเขาไหมคะ ภาพซาวน์ไม่ชัดเราก็ดูไม่ออก นัดอีกทีเดือนหน้าเพื่อดูความผิดปกติ กังวลมากเลยค่ะ น้องหยุดโตไป 2 ท้องติดกัน ท้องนี้ท้องที่ 3 ค่ะ กลัวทำใจไม่ได้ค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ