เจาะน้ำคร่ำ

วันนี้แม่ไปเจาะน้ำคร่ำมาแล้วนะคะ คุณหมอค่อนข้างมือเบามากจะรู้สึกจุกๆตอนที่เข็มคาอยู่แล้วคุณหมอดูดน้ำคร่ำแต่หลังจากถอดเข็มคือไม่รู้สึกอะไรเลยเหมือนไม่ได้เจาะเลย รอฟังผลอีกทีวันที่17กันยายน นี้ค่ะขอให้ตัวเล็กแข็งแรง ผลออกมาปกติ🙏ตอนที่เจาะคือร้องไห้คิดในใจว่าคนเป็นแม่นี่ยอมทุกอย่างเพื่อลูกจริงๆยอมเจ็บตัวโดยที่ไม่คิดแม้จะหลีกเลี่ยงขอให้หนูตอบแทนแม่ด้วยข่าวดีนะลูก แอบกังวลบ้างแต่ไม่อยากคิดมากสงสารลูกได้แต่ภาวนาขอให้ผลน้ำคร่ำหนูปกติ❤️

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ขอให้ผลออกมาปกตินะคะ 🥰

3y ago

ขอบคุณนะคะ🙏❤️🥰