148 ตอบกลับ

ซาวด์ครั้งแรกตอน 5 w ยังไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ .. มาเจอตอน 8 w ^^

7 วีค 3 วันเจอน้องเเล้วค่ะ เจอหัวใจด้วย ซาวผ่านช่องคลอดค่ะ

9 วีคค่ะเจอน้องหัวใจเต้นละด้วย ตอนนี้ 20วีค ละค่ะ 5เดือนค่ะ

อัลตราซาวด์ไปตอน 6 week พบถุงการตั้งครรภ์และถุงไข่แดงค่ะ

ซาวน์ครั้งแรก 6w ไม่เจอตัวอ่อน ซาวน์อีกครั้ง 9w ถึงเจอค่ะ

เจอตอน 6w3d ค่ะ แต่ยังเล็กมากๆ ซาวด์ไปลุ้นไปกลัวไม่เจอ😂😂

หัวใจเต้นยังคะ เราตอน6w3d ยังได้แต่0.29มิลอยู่เลย เล็กมากๆ กังวลว่าจะไม่โต

รอให้ถึง 8 วีค แล้วค่อยซาวด์ดูอีกทีนะคะ เห็นแน่นอนค่ะ

VIP Member

เจอแต่ถุงตอน 4 W ค่ะ เจอตัวน้อวตอน7 W คุณแม่ใจเย็นๆนะค๊า

VIP Member

บ้านนี้ตอนไปเช็ค 6วีค6วัน เจอตัวละค่ะ เลยฝากครรภ์เลย

เป็นค่ะ..หมอนัดไปตรวจทางช่องคลอด ก็เจอเรยค่ะ 5w2d