5 ตอบกลับ

แม่อย่าเครียดนะคะทำให้ตัวเองอารมดีเข้าไว้ค่ะเพราะผลตรวจมีผลกับอารมของแม่ด้วยนะ พี่ๆที่ทำงานไปเจาะผลดาวตอนอารมไม่ดีผลดาวเป็นบวกต้องเจาะน้ำคร่ำเหมือนกันเป็นเพราะฮอโมนของเราไม่ปกติขณะนั้น พอเจาะน้ำคร่ำมาปกติค่ะค่าเพี้ยนเพราะอารมคุณแม่ด้วยก็มีส่วน สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะ อย่าเพิ่งกังวลไปค่ะ แล้วจะผ่านไปได้ด้วยดี ทางนี้ก็แม่เลี้ยงเดี่ยวตั้งแต่ต้นเลยค่ะ สู้ไปด้วยกันนะคะ 🥰💘

ตอนบ้านนี้ที่รู้ว่าเสี่ยงสูง ร้องไห้เลยค่ะ แต่เจาะน้ำคร่ำแล้วผลออกมาปกติค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ สู้ๆค่ะ😊

VIP Member

เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ ขอให้ลูกของแม่ปกติทุกอย่าง ปราศจากโรคภัย เติบโตอย่างแข็งแรงค่ะ

พรุ่งนี้ไปเจาะน้ำคร่ำเหมือนกันค่ะ ตอนเเรกที่รู้ก็เเทบทรุด

ใช่ค่ะเเม่ไม่ต้องไปคิดอะไรมาก ทุกคนสามารถเสี่ยงได้ทุกอายุ หนูท้องเเรกหนูยิ่งไม่กล้าเจาะเลยเเต่เพื่อความสบายใจ