76 ตอบกลับ

ไม่จ่ายทีค่ะถ้าเป็น รพ ถ้าฝากพิเศษทีอื่นๆต้องมีค่าค่ะ

ถ้าคลินิกฝากครรภ์ตรวจเลือดก็3-4 พัน ค่ะ แล้วแต่สถานที่

บ้านนี้แพ็คเกจ 35000 ค่ะ ซาวน์ 15 ครั้ง รวมตรวจอื่นๆด้วยค่ะ

บ้านนี้ฝาก รพ.รัฐ ไม่ได้เสียจ้า ตอนนี้เกือบ 7เดือนแล้ว

VIP Member

ฝาก รพ.รัฐ ใบสิทธิอบัตรทอง เสียค่าเจาะเลือด30 บาท เอง

ฝาก รพ.รัฐฟรีคะ ส่วนตัวฝากคลินิคมีค่าใช่จ่ายจ้ะ

ของเราคลีนิคครั้งแรกพร้อมยาบำรุงประมาณ1000คะ

ถ้าเราฝาก รพ ที่มีสิทธิ์ 30 บาทไม่จ่ายค่ะ

ถ้าฝากคลินิคครั้งแรกเตรียมไป3,000บาทค่ะ

เราเพิ่งไปฝากคลินิคมา ครั้งแรก1400 ค่ะ