4 ตอบกลับ

แม่อายุ38 เหมือนกันคะตัดสินใจตรวจแบบเจาะเลือด ผลเลือดออกมาเสี่ยงสูงหมอนัดเจาะน้ำคล่ำรอฟังผลต่อคะใจกัอไม่อยากตรวจแต่อายุมากแล้วคะเลยเลือกที่จะตรวจรู้ก่อนได้วางแผนถูกคะ พยายามไม่เครียดคะ สู้ๆ

อายุ37ค่ะเสี่ยงเหมือนกันรอเจาะน้ำคร่ำวันที่7นี้ค่ะ

แฟนให้ตรวจนิฟตี้เลย​ ผลก็อีก2อาทิตย์​ ทั้งลุ้นทั้งเครียดทั้งกลัว ... สู้ๆเนาะแม่

หนูอายุ17ค่ะได้ตรวจเหมือนกันรอฟังผลวันที่6ค่ะแต่ก็แอบกังวลนิดๆ

TapFluencer

พรุ่งนี้หมอก็นัดตรวจเหมือนกันค่ะ โรงบาลรัฐ