39 ตอบกลับ

บ้านนี้คนแรกผู้ชาย ท้องสองก็อยากได้ลูกสาวลุ้นๆ เหมือนกันค่ะ ซาวด์มาวันที่ 17 ธค คุณหมอบอกมีแนวโน้มไปทางผู้หญิง เดี๊ยวรอบซาวด์อีกรอบค่ะ 🥰

บ้านนี้สามี แม่สามี แม่เราอยากได้ผู้หญิง มีแต่เราอยากได้ชาย แต่ไม่ว่าจะได้หญิงหรือชายก็รักเหมือนเดิมแหล่ะ😅

บ้านนี้พึ่งไปซาวมาอยากได้ผู้ชายเหมือนกันค่ะ แต่ได้ลูกสาว คนโตก็ลูกสาว สรุปได้ลูกสาว2คนเลย 😊 ขอให้สมหวังนะคะ

ขอบคุนน้ะค้ะ 😁

ขอให้สมหวังนะคะ บ้านนี้ท้องแรก ผช. ส่วนทท้องนี้ อยากได้ ผู้หญิง. 🤩🤩

เหมือนกันเลยค่ะท้องแรกได้ลูกสาว ท้อง2ลุ้นผุ้ชายเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้31 วีคแล้วยังไม่รู้เลยจ้า สามีหวังว่าผู้ชาย100%เลย555

นัดซาวด์วันเดียวกันเลยค่ะแม่ขอให้สมหวังนะคะ

ขอบคุณค้ะ

20wแล้สยังซาวไม่เห็นเลย แอบลุ้นอยากได้ผู้ชายคนแรก

บ้านนี้ อยากได้ชายก้ได้สมใจคะ มีผู้หญิงแล้ว1คน

ขอให้คุณแม่ได้ลูกชาย ดังความปรารถนาค่ะ