32 ตอบกลับ

บ้านนี้35+2​ น้ำหนักน้อง2600กรัม​ แล้วค่ะ กินนมทุกวัน​ และผลไม้ค่ะแม่

เนื้อ นม ไข่ กล้วย ค่ะ บ้านนี้ 26 w 5 d อัลตราซาวน์ ค่า EFW 1199 กรัม

อย่าไปเครียดน้ำหนักที่ซาว์กับเวลาคลอดแล้วจะไม่ตรงกัน

บ้านนี้25+3หมอบอก900+กรัมจำไม่ได้ หมอบอกน้องนนเยอะนะแม่5555

VIP Member

บ้านนี้ 31 วีค ลูก 1500 ไปแล้วค่ะ คาดว่าน่าจะทะลุเป้า🤣

เท่าที่ทราบคุณหมอบอกว่าตามเกณฑ์นะคะ ไม่เล็กไม่ใหญ่มากค่ะ

บ้านนี้ก็น้อยค่ะ​ เน้นกินแล้วก็ยังน้อยเลยค่ะ

กินนม ไข่ต้ม กล้วยน้ำว้า น้ำหนักจะลงลูกดีค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยจ้า บ้านนี้น้ำหนักลูก2300

เนื้อนมไข่ อะโวคาโดอัดเน้นๆเลยค่ะแม่

Super Mum

กินเนื้อสัตว์​ ไข่ นม กล้วยน้ำว้าค่ะ