78 ตอบกลับ

3เดือน10วัน เพิ่งจะพลิกคว่ำได้ครั่งแรกนี่ล่ะค่ะ😅😅พ่อกะแม่โทรคอลไปลุ้นแทบแย่

บ้านนี้เริ่มพลิกตั้งเเต่2เดือนค่ะ ตอนนี้3เดือน13วันคว่ำเองตั้งคอได้เเล้วค่าา

บ้านนี้พลิกตั้งแต่ 2 เดือนค่ะ ตอนนี้ 2 เดือนจะ 3 เดือน คว่ำได้สบายแล้วจ้าา

VIP Member

ลูกบ้านนี้คว่ำตอน2เดือนกว่า.แต่คว่ำไม่ค่อยแข็ง.พอ3เดือนแข็งมากแล้วจ้า

บ้านนี้คว่ำได้แปปๆแต่ยังหงายกลับไม่ได้ ตะแคงเองได้แล้วค่ะ 3เดือน2วัน

VIP Member

บ้านนี้2เดือน28วันคะตอนนี้4เดือน22วันพลิกคว่ำพลิกหงายได้เองหมดเเล้วคะ

บ้านนี้ 3 เดือน 12 วัน คว่ำแล้วคะ แต่ยังไม่เก่งเท่ารัย คว่ำได้ตอน 3เดือน 3

บ้านนี้เริ่มตะแคงตั้งแต่ 2 เดือนครึ่ง คว่ำจริงจัง 4 เดือนครึ่งจ้า

4 เดือนครึ่งค่ะ พลิกหงาย 5 เดือนกว่าๆ ตอนนี้ 1.1 ขวบ กำลังหัดเดินค่ะ

2เดือนกว่าก้เริ่มคว่ำแล้วค่ะ..ตอนนี้4เดือนกว่าคว่ำเก่งมากคะ