42 ตอบกลับ

39wแล้วแต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่..อยากเห็นของตัวเองบ้างแต่ตอนนี้ได้แต่เเอบส่องของบ้านอื่น

บ้านนี้เงียบกริบเลยค่ะ แม่ไม่ปวดใดใด แต่รกน้องครบกำหนดระดับ3แล้ว แม่เลยตัดสินใจผ่าเลยค่ะ เจ็บหลังผ่ามากๆ ?

จิ้มลิ๊มมากเลยลูกกก ขอให้เเข็งเเรงเลี้ยงง่ายๆนะคะคนเก่ง

สาธุค่า ?

ยินดีด้วยนะคะน่าเกลียดน่าชัง????เห็นแล้งหลงแทนเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่? ตอบช้าเพราะมัวแต่วุ่นกับนาง เป็นแม่มือใหม่ค่ะ ปรับตัวสุดๆ555 แม่เห่อมาก

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​คุณแม่​แข็งแรง​ทั้งคู่​ค่ะ​?

ขอบคุณนะคะแม่เช่นกันน้าา

น้องน่ารักน่าซังมากๆเลยคะ น่าหยิกจังเลยลูก

ขอบคุณนะคะแม่ขอบคุณค่ะแม่? ตอบช้าเพราะมัวแต่วุ่นกับนาง5555 แม่กำลังปรับตัว

woww น้องน่าชังมากๆเลยค่ะ มีแววสวยแต่เด็กเลย

ขอบคุณนะคะแม่ ✨??

ขอเฟสคุณแม่หน่อยคะอยากติดตามน้อง??

Kulthida'ff first ค่ะ ขอบคุณค่ะแม่? ตอบช้าเพราะมัวแต่วุ่นกับนาง เป็นแม่มือใหม่ค่ะ555

หนูขอผ่าหมอไม่ผ่าเลยคร้าาา​ ?​?​?​

ผ่าเจ็บมากนะแม่ หลังผ่าปวดแผลนอนเป็นผัก ต้องลุกเดินบ่อยๆถึงฟื้นตัว แต่ก็ยังเจ็บค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่? ตอบช้าเพราะมัวแต่วุ่นกับนาง เป็นแม่มือใหม่ค่ะ ปรับตัวสุดๆ?

น้อลลล น่ารักน่าชังอะไรอย่างงี้??

แม่เห่อลูกมาก ค้ะ