119 ตอบกลับ

ลูกชายค่ะจะได้ดูแลน้องๆๆได้แต่ก็ได้ลูกชายอย่างที่คิดค่ะ

ไม่เลือกค่ะ เพศไหนก็รักค่ะ 😍 ส่วนตัวบ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า

ขอบคุณจ้า ❤

ท้องแรกอยากได้ลูกสาวค่ะ แต่ถ้าได้ลูกชายก็ไม่เป็นไรจ้า

ท้องแรก อยากได้ ชาย ได้ชายจริงค่ะ ท้องสองขอ ด.ญ.นะค่ะ 😊😊

VIP Member

กำลังแอบลุ้นอยู่คะแต่เสียดายตรงที่หมอไม่ซาวด์ให้คะ

อยากได้สาวค่ะแต่พ่อกับย่าและยายอยากให้เป็นชาย

บ้านนี้ท้องแรกลูกชายท้องนี้ซาวด์ว่าได้ลูกสาว

บ้านนี้ท้องแรกได้ผู้หญิง ท้องสองขอผู้ชายจ้า

ลูกสาวคะ แต่ตอนนี้ตั้งท้องอยู่ได้ชายสะงั้น

บ้านนี้ลูกชายลูกสาวก็ได้คะขอให้แต่ได้ก่อน