80 ตอบกลับ

7 พ.ค เหมือนกันค่ะ ตอนกลางคืนดิ้นเยอะมาก นอนไม่หลับเลย

บ้านนี้ตอนกลางคืนไม่หลับไม่นอนเช่นกัน ดิ้นเก่งมาก

5พ.ค. คะ โก่งจนเจ็บไปหมดเลยคะ ดิ้นบางทีดัดถึงซี่โครง

โดนถีบซี่โคงทุกวันเลยจ้า

ดิ้นเก่งมากจ้า ดิ้นจนตื่นทั้งคืนไม่ได้นอนเรยจ่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนไม่ค่อยได้เลยพลิกตัวก็ลำบาก

คลอดพ.ค.เหมือนกันค่ะ ช่วงนี้ดิ้นจนเจ็บ จุกไปหมด

บ้านนี้ก้ดิ้นแต่กางคืนนอนใม่ใด้เรยปวดหลังมาก

2พ.ค.ชอบดิ้นกลางคืนเหมือนกันค่ะ นอนไม่ค่อยหลับ

บ้านนี้6พ ค จ้า กลางคืนไม่ได้นอนเลย ดิ้นแรงมาก

บ้านนี้2พ.คจร้าดิ้นเก่งมากดิ้นทั้งคืนเรยจร้า